ముగించు

ప్రజా ప్రతినిధులు – ఆంధ్ర ప్రదేశ్

పార్లమెంట్ సభ్యులు ( ఎం . పి . )

సంఖ్య నెం. సభ్యుని పేరు పార్టీ
నియోజకవర్గం
వివరాలు
1 శ్రీ వల్లభనేని బాలశౌరి యువజన శ్రామిక రైతు కాంగ్రెస్ పార్టీ మచిలీపట్నం  MP- Machilipatnam

View Additional Information 

2 శ్రీ కేశినేని శ్రీనివాస్ (నాని) తెలుగుదేశం పార్టీ విజయవాడ MP-VijayawadaView Additional Information

శాసన సభ సభ్యులు ( ఎం . ఎల్ . ఏ . )

సంఖ్య నెం. నియోజకవర్గం పేరు సభ్యుని పేరు పార్టీ Address Photo
1 69 – తిరువూరు (SC) శ్రీ కొక్కిలిగడ్డ రక్షణ నిధి యువజన శ్రామిక రైతు కాంగ్రెస్ పార్టీ Flat No. S3, Gullapalli Enclave, Nadim Tiruvuru, Tiruvuru, Krishna District,AP. Tiruvuru MLA
2 70 – నూజివీడు శ్రీ మేకా వెంకట ప్రతాప్ అప్పారావు యువజన శ్రామిక రైతు కాంగ్రెస్ పార్టీ D.No.20-4, Dwaraka Complex,Nuzvid, Krishna District,AP. Nuzividu
3 71 – గన్నవరం శ్రీ డాక్టర్ వల్లభనేని వంశీ మోహన్ తెలుగుదేశం పార్టీ D.No.1-150/4B, Gannavaram Mandal, Krishna District,AP. Gannavaram
4 72 – గుడివాడ శ్రీ కొడాలి శ్రీ వెంకటేశ్వరరావు (నాని) యువజన శ్రామిక రైతు కాంగ్రెస్ పార్టీ D.No. 10/514/D-4,2nd Line, Rajendranagar, Gudivada, Krishna Distr Gudivada
5 73 – కైకలూరు శ్రీ దూలం నాగేశ్వరరావు యువజన శ్రామిక రైతు కాంగ్రెస్ పార్టీ D.No.20-204, Brahmam gari Temple Street, Kaikalur Mandal, Krishna District,AP. Kaikaluru
6 74 – పెడన శ్రీ జోగి రమేష్ యువజన శ్రామిక రైతు కాంగ్రెస్ పార్టీ D.No.12-41, Ibrahimpatnam, Near VTPS, Krishna District,AP. Peadana
7 75 – మచిలీపట్నం శ్రీ పేర్ని వెంకట రామయ్య (నాని) యువజన శ్రామిక రైతు కాంగ్రెస్ పార్టీ D.No.23/346, Ramanaidu Peta, Machilipatnam, Krishna District,AP. Machilipatnam
8 76 – అవనిగడ్డ శ్రీ సింహాద్రి రమేష్ బాబు యువజన శ్రామిక రైతు కాంగ్రెస్ పార్టీ D.No.4-156, 4th Ward,Chinthachettu Centre, Avanigadda Village & Mandal, Krishna District,AP. Avanigadda
9 77 – పామర్రు (SC) శ్రీ కైలే అనిల్ కుమార్ యువజన శ్రామిక రైతు కాంగ్రెస్ పార్టీ D.No.14-58, Arandal Pet, Pamarru , Krishna District,AP. Pamarru
10 78 – పెనమలూరు శ్రీ కొలుసు పార్థ సారథి యువజన శ్రామిక రైతు కాంగ్రెస్ పార్టీ Flat.No.105, Dhanalaxmi Towers, Padmaja nagar, Tadigadapa Village, Penamaluru Mandal , Krishna District,AP. Penamaluru
11 79 – విజయవాడ పడమర శ్రీ వెల్లెంపల్లి శ్రీనివాసరావు యువజన శ్రామిక రైతు కాంగ్రెస్ పార్టీ D.No.11-63-63, Brahmin Street, Vijayawada, Krishna District,Ap. Vij West
12 80 – విజయవాడ సెంట్రల్ శ్రీ మల్లాది విష్ణు యువజన శ్రామిక రైతు కాంగ్రెస్ పార్టీ D.No.43-107/1-62, Vasishta Colony, Ajith Sing Nagar, Vijayawada, Krishna District,AP. Vij Central
13 81 – విజయవాడ తూర్పు శ్రీ గద్దె రామ్ మోహన్ రావు తెలుగుదేశం పార్టీ D.No.74-20-5B, Raghu Gardens, Ashok Nagar, Vijayawada, Krishna District,AP. Vij East
14 82 – మైలవరం శ్రీ వసంత వెంకట కృష్ణ ప్రసాద్ యువజన శ్రామిక రైతు కాంగ్రెస్ పార్టీ D.No.2-11/A, Ithavaram, Nandigama Mandal, Krishna District,AP. Mylavaram
15 83 – నందిగామ (SC) శ్రీ మొండితోక జగన్మోహనరావు యువజన శ్రామిక రైతు కాంగ్రెస్ పార్టీ Geetha Mandir Road, Rytupet, Nadigama, Krishna District,AP. Nandigama
16 84 – జగ్గయ్యపేట శ్రీ సామినేని ఉదయ భాను యువజన శ్రామిక రైతు కాంగ్రెస్ పార్టీ D.No.13-52, Prabhat Mansion, Addala Bazar, Jaggayyapet Town and Mandal, Krishna District,AP. Jaggayyapeta

శాసన మండలి సభ్యులు ( ఎం . ఎల్ . సి . )

సంఖ్య నెం. డివిజన్ మండలం / నియోజకవర్గం సభ్యుని పేరు
హోదా
Address పార్టీ Phone No. mail id
1 బందరు మచిలీపట్నం శ్రీ బచ్చుల అర్జునుడు గౌరవనీయ ఎం . ఎల్ . సి . Circlepeta, Machilipatnam తెలుగుదేశం పార్టీ 9908044155 bachulaarjunudu5@gmail.com
2 విజయవాడ గుంటూరు శ్రీ  కె.ఎస్.లక్ష్మణరావు గౌరవనీయ ఎం . ఎల్ . సి . 8th Line, Samala Nagar, Guntur Dist. స్వతంత్ర 9440262072
8309965083
3 విజయవాడ గుంటూరు శ్రీమతి టి . కల్పలత గౌరవనీయ ఎం . ఎల్ . సి . Prime Galaxy Apartment,, Tadepalli, Guntur District-522502 యువజన శ్రామిక రైతు కాంగ్రెస్ పార్టీ 8790056771 kalpalatha.kdr@gmail.com
4 విజయవాడ గుంటూరు శ్రీమతి ఎండి.కరీమున్నీసా గౌరవనీయ ఎం . ఎల్ . సి . Door No. 42-6-54,  Block No. 35, Ajith Singh Nagar,  Vijayawada – 520015 యువజన శ్రామిక రైతు కాంగ్రెస్ పార్టీ 9949915551